Во
Вокругизбыткакрасоты

Мара́тхи — один из индоарийских языков.На нем говорят на Маврикии и причисляется он к 20 наиболее широко применяемым языкам мира. Маратхи имеет давние литературные традиции..
вот очень не простой!!! стих на этом интересном языке,затерялся в моем архиве:...
ज्यांना शहाणे मानले जात होते, ईर्ष्या आणि लोभ यावर मात करा, इतर सर्व अज्ञानामुळे दडपले जातात – निराशाजनक मूर्खपणा. आणि अशा घटनेच्या दृष्टीक्षेपात माझी वाक्प्रचार गप्प आहे… दुष्ट आत्मा आणि खोटारडे आहेत ज्यांच्या आत्म्यात घाण आणि विष आहे, पण त्यांचे बोलणे गोड आहे, त्यांचे चेहरे आज्ञाधारक आहेत… जो शुद्ध हृदयाला डाग लावू इच्छित नाही, सावल्यांनाही लाज वाटावी !

кстати..это то же культура!!!

,,,вдруг, кто попросит , сказав переведите пожалуйста,дорогой друг! 😂 тому искренне переведу на язык Ломоносова!